STM32L151CCU6 IC 256KB 32BIT แผงวงจรรวม48ufqfpn ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์48 UFQFN แบบฝังดั้งเดิม
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
STM32L151CCU6หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:256KB 32BIT IC MCU 48ufqfpn
ใบสมัคร:ส่วนประกอบวงจรอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชุดส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.8V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:แขน Cortex M3
ขนาดหลัก:แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว:32MHz
จำนวนของ I/O:37
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:256KB (256K x 8)
ขนาด RAM:32K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:14x12b A/D; D/A 2x12b
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
STM32L151CCU6
ใบสมัคร
ส่วนประกอบวงจรอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ชุดส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.8V ~ 3.6V
ลักษณะ
256KB 32BIT IC MCU 48ufqfpn
โปรเซสเซอร์หลัก
แขน Cortex M3
ความเร็ว
32MHz
จำนวนของ I/O
37
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
256KB (256K x 8)
ขนาด RAM
32K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
14x12b A/D; D/A 2x12b
เลือกเลย
สเปค: STM32L151CCU6
STM32L151CCU6
แพคเกจ/กรณี
แผ่นสัมผัส48 UFQFN
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย