STM32L051K8U7 IC 32BIT การ์ดจอ32ufqfpn แบบฝังวงจรรวม32Ufqfpn
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
STM32L051K8U7หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 64KB 32BIT FLASH 32ufqfpn
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ IC
แรงดันขาออก:1.65V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:M0แขน Cortex +
ขนาดหลัก:แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว:32MHz
จำนวนของ I/O:27
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:64KB (64K x 8)
ขนาด RAM:8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:10x12b A/D
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
STM32L051K8U7
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ IC
แรงดันขาออก
1.65V ~ 3.6V
ลักษณะ
โปรเซสเซอร์หลัก
M0แขน Cortex +
ความเร็ว
32MHz
จำนวนของ I/O
27
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
64KB (64K x 8)
ขนาด RAM
8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
10x12b A/D
เลือกเลย
สเปค: STM32L051K8U7
STM32L051K8U7
แพคเกจ/กรณี
32 UFQFN แผ่นสัมผัส
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย