วงจรรวม44 LCC แฟลช72KB 8BIT MCU แบบฝัง SST89V516RD2-33-C-NJE-T 44 LCC (J Lead)
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
SST89V516RD2-33-C-NJE-Tหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 72KB 8BIT FLASH 44PLCC
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:วงจรรวมชิป IC
แรงดันขาออก:2.7V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:เทป & รีล (TR)
สถานะผลิตภัณฑ์:ล้าสมัย
โปรเซสเซอร์หลัก:8051
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:33MHz
จำนวนของ I/O:36
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:72KB (72K x 8)
ขนาด RAM:1K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:-
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
SST89V516RD2-33-C-NJE-T
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
วงจรรวมชิป IC
แรงดันขาออก
2.7V ~ 3.6V
ลักษณะ
IC MCU 72KB 8BIT FLASH 44PLCC
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
เทป & รีล (TR)
สถานะผลิตภัณฑ์
ล้าสมัย
โปรเซสเซอร์หลัก
8051
ขนาดหลัก
8บิต
ความเร็ว
33MHz
จำนวนของ I/O
36
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
72KB (72K x 8)
ขนาด RAM
1K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: SST89V516RD2 33 C nje T
SST89V516RD2 33 C nje T
แพคเกจ/กรณี
44 LCC (J นำ)
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย