ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
SPC564A80L7CFCRหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 32BIT 4MB แฟลช176LQFP
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชิปวงจรรวม IC ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.14V ~ 1.32V
แพ็คเกจ:เทป & รีล (TR)
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:E200z4
ขนาดหลัก:แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว:80MHZ
จำนวนของ I/O:118
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:4MB (4ม. x 8)
ขนาด RAM:192K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:34x12b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
SPC564A80L7CFCR
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
แรงดันขาออก
1.14V ~ 1.32V
ลักษณะ
IC MCU 32BIT 4MB แฟลช176LQFP
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
เทป & รีล (TR)
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก
E200z4
ขนาดหลัก
แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว
80MHZ
จำนวนของ I/O
118
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
4MB (4ม. x 8)
ขนาด RAM
192K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
34x12b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: SPC564A80L7CFCR
SPC564A80L7CFCR
แพคเกจ/กรณี
176 LQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย