IC แบบฝัง SPC5553MVZ132 32BIT แฟลช324PBGA 324 bbga ของแท้1.5KB อิเล็กทรอนิกส์
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
SPC5553MVZ132หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 1.5KB 32BIT Flash 324PBGA
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ IC
คุณสมบัติ:ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.35V ~ 1.65V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:E200z6
ขนาดหลัก:แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว:132MHz
จำนวนของ I/O:220
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:1.5KB (1.5K x 8)
ขนาด RAM:64K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:40x12b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
SPC5553MVZ132
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ IC
คุณสมบัติ
ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.35V ~ 1.65V
ลักษณะ
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก
E200z6
ขนาดหลัก
แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว
132MHz
จำนวนของ I/O
220
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
1.5KB (1.5K x 8)
ขนาด RAM
64K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
40x12b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
300 - 3,299 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: SPC5553MVZ132
SPC5553MVZ132
แพคเกจ/กรณี
324 BBGA
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย