SOD-80 Variant BZT55C3V9 Diodes Electronic Circuit Components Original One Stop Service
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZT55C3V9หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOD-80 VariantPackage / Case
Description:DIODE ZENER 3.9V 500MW QMMELF
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):3.9 V
Power - Max:500 mW
Impedance (Max) (Zzt):85 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
หมายเลขรุ่น
BZT55C3V9
Package / Case
SOD-80 Variant
Description
DIODE ZENER 3.9V 500MW QMMELF
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
3.9 V
Power - Max
500 mW
Impedance (Max) (Zzt)
85 Ohms
สเปค
BZT55C3V9
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย