SOD-80 Variant BZT55B9V1-GS08 Diodes Electronic Chips Component Authorized Distributor
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZT55B9V1-GS08หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOD-80 VariantPackage / Case
Description:DIODE ZENER 9.1V 500MW SOD80
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):9.1 V
Power - Max:500 mW
Impedance (Max) (Zzt):10 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
หมายเลขรุ่น
BZT55B9V1-GS08
Package / Case
SOD-80 Variant
Description
DIODE ZENER 9.1V 500MW SOD80
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
9.1 V
Power - Max
500 mW
Impedance (Max) (Zzt)
10 Ohms
สเปค
BZT55B9V1-GS08
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย