SOD-123 BZT52B3V9-HE3-18 DIODE ZENER 3.9V 410MW SOD123 Electronic Components One-Stop Order BOM IC In Stock Diodes
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZT52B3V9-HE3-18หมายเลขรุ่น
SOD-123Package / Case
Description:DIODE ZENER 3.9V 410MW SOD123
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):3.9 V
Power - Max:410 mW
Impedance (Max) (Zzt):90 Ohms
หมายเลขรุ่น
BZT52B3V9-HE3-18
Description
DIODE ZENER 3.9V 410MW SOD123
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
3.9 V
Power - Max
410 mW
Impedance (Max) (Zzt)
90 Ohms
สเปค
BZT52B3V9-HE3-18
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย