SN74LVC1G14DBVR-EV SC 74A, SOT 753 ลอจิก ซื้อออนไลน์ ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ มีสินค้าในสต็อก
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ประตูและอินเวอร์เตอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
SN74LVC1G14DBVR-EVหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SC 74A, ซ็อต 753บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:ตรรกะ
อธิบาย:ไอซีอินเวอร์เตอร์ 1CH 1 INP SOT23 5
จำนวนอินพุต:1
คุณสมบัติ:ชมิตต์ ทริกเกอร์
อินพุตลอจิกระดับต่ำ:0.5V ~ 1.9V
ระดับลอจิกอินพุตสูง:1V ~ 3V
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ประตูและอินเวอร์เตอร์
หมายเลขรุ่น
SN74LVC1G14DBVR-EV
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
SC 74A, ซ็อต 753
ซีรีส์
ตรรกะ
อธิบาย
จำนวนอินพุต
1
คุณสมบัติ
ชมิตต์ ทริกเกอร์
อินพุตลอจิกระดับต่ำ
0.5V ~ 1.9V
ระดับลอจิกอินพุตสูง
1V ~ 3V
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
SN74LVC1G14DBVR รถยนต์ไฟฟ้า
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย