ชิปวงจรรวม SN74LVC1G132DBVTG4 SC 74A, SOT 753ลอจิกชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ประตูและอินเวอร์เตอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
SN74LVC1G132DBVTG4หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SC 74A, ซ็อต 753บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:ตรรกะ
อธิบาย:ไอซีเกต NAND 1CH 2 INP SOT23 5
จำนวนอินพุต:2
คุณสมบัติ:ชมิตต์ ทริกเกอร์
อินพุตลอจิกระดับต่ำ:0.39V ~ 1.87V
ระดับลอจิกอินพุตสูง:1.16V ~ 3.33V
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ประตูและอินเวอร์เตอร์
หมายเลขรุ่น
SN74LVC1G132DBVTG4
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
SC 74A, ซ็อต 753
ซีรีส์
ตรรกะ
อธิบาย
ไอซีเกต NAND 1CH 2 INP SOT23 5
จำนวนอินพุต
2
คุณสมบัติ
ชมิตต์ ทริกเกอร์
อินพุตลอจิกระดับต่ำ
0.39V ~ 1.87V
ระดับลอจิกอินพุตสูง
1.16V ~ 3.33V
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
SN74LVC1G132DBVTG4 เอสเอ็น74แอลวีซี1จี132ดีบีวีทีจี4
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย