SMBJ5928AE3/TR13 DIODE ZENER 13V 2W DO214AA Diodes Ic Electronic Components DO-214AA, SMB Original One Stop Service
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
SMBJ5928AE3/TR13หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
DO-214AA, SMBPackage / Case
Description:DIODE ZENER 13V 2W DO214AA
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):13 V
Power - Max:2 W
Impedance (Max) (Zzt):7 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
SMBJ5928AE3/TR13
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
DO-214AA, SMB
Description
DIODE ZENER 13V 2W DO214AA
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
13 V
Power - Max
2 W
Impedance (Max) (Zzt)
7 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
SMBJ5928AE3/TR13
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย