SMB2EZ27D5-TP Diodes DIODE ZENER 27V 2W DO214AA DO-214AA, SMB Electronic Components Trade Authorized Distributor
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
SMB2EZ27D5-TPหมายเลขรุ่น
DO-214AA, SMBPackage / Case
Description:DIODE ZENER 27V 2W DO214AA
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):27 V
Power - Max:2 W
Impedance (Max) (Zzt):18 Ohms
หมายเลขรุ่น
SMB2EZ27D5-TP
Description
DIODE ZENER 27V 2W DO214AA
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
27 V
Power - Max
2 W
Impedance (Max) (Zzt)
18 Ohms
สเปค
SMB2EZ27D5-TP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย