SMA2EZ68D5-TP DO-214AC, SMA Electronic Parts List Components Authorized Distributor DIODE ZENER 68V 2W DO214AC Diodes
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
SMA2EZ68D5-TPหมายเลขรุ่น
DO-214AC, SMAPackage / Case
Description:DIODE ZENER 68V 2W DO214AC
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):68 V
Power - Max:2 W
Impedance (Max) (Zzt):75 Ohms
หมายเลขรุ่น
SMA2EZ68D5-TP
Description
DIODE ZENER 68V 2W DO214AC
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
68 V
Power - Max
2 W
Impedance (Max) (Zzt)
75 Ohms
สเปค
SMA2EZ68D5-TP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย