SLF7032T-6R8M1R6-2PF FIXED IND 6.8UH 1.6A 49.2MOHM SM 2026 ใหม่ต้นฉบับ
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
Originalชื่อแบรนด์
SLF7032T-6R8M1R6-2PFหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
การติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
Guangdong, Chinaสถานที่กำเนิด
ต้นฉบับใบสมัคร
การติดตั้งบนพื้นผิวแพคเกจ/กรณี
ประเภท บรรจุภัณฑ์:การติดตั้งบนพื้นผิว
คุณสมบัติที่สำคัญ
ชื่อแบรนด์
Original
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
SLF7032T-6R8M1R6-2PF
ประเภทการติดตั้ง
การติดตั้งบนพื้นผิว
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ใบสมัคร
ต้นฉบับ
แพคเกจ/กรณี
การติดตั้งบนพื้นผิว
ประเภท บรรจุภัณฑ์
ลักษณะ
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
20X15X5 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.300 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
ชนิด: SLF7032T-6R8M1R6-2PF เอสแอลเอฟ7032ที-6อาร์8เอ็ม1อาร์6-2พีเอฟ
รหัสวันที่ผลิต
2026
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย