รายการราคา SC 74A, SOT 753 TLV702475DBVT สำหรับชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ในสต็อก ไอซีจัดการพลังงาน (PMIC) ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเส้นตรง 4.75V 300mA SOT23
TLV702475DBVTหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SC 74A, ซ็อต 753บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LIN 4.75V 300MA SOT23 5
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):55
หมายเลขรุ่น
TLV702475DBVT
บรรจุภัณฑ์
SC 74A, ซ็อต 753
อธิบาย
ผลผลิตปัจจุบัน
300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
55
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 249 ชิ้น
>= 250 ชิ้น
สเปค
TLV702475DBVT ทีแอลวี702475ดีบีวีที
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย