SC-70, SOT-323 BZX84C13W-TP Diodes Buy Online Electronic Components Authorized Distributor
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZX84C13W-TPหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SC-70, SOT-323Package / Case
Description:DIODE ZENER 13V 200MW SOT323
Package:Bulk
Voltage - Zener (Nom) (Vz):13 V
Power - Max:200 mW
Impedance (Max) (Zzt):30 Ohms
หมายเลขรุ่น
BZX84C13W-TP
Package / Case
SC-70, SOT-323
Description
DIODE ZENER 13V 200MW SOT323
Package
Bulk
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
13 V
Power - Max
200 mW
Impedance (Max) (Zzt)
30 Ohms
สเปค
BZX84C13W-TP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย