ไอซี S-85S0PC16-I8T1U แบบ REG BUCK 1.6V 50mA SNT 8A ชิปจัดการพลังงาน (PMIC) ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ผลิตชิป ช่อง 8 SMD, ฟลอริดา
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้า DC DC Switching Regulatorsแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
S-85S0PC16-I8T1Uหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
8 SMD, ขาแบนบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG BUCK 1.6V 50MA SNT 8A
โทโพโลยี:บั๊ก
ประเภทเอาต์พุต:แก้ไขแล้ว
จำนวนผลผลิต:1
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (ขั้นต่ำ):2.2 โวลต์
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (สูงสุด):5.5 โวลต์
แรงดันไฟฟ้าขาออก (ต่ำสุด/คงที่):1.6 โวลต์
ผลผลิตปัจจุบัน:50 มิลลิแอมป์
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
S-85S0PC16-I8T1U
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
8 SMD, ขาแบน
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
ไอซี REG BUCK 1.6V 50MA SNT 8A
โทโพโลยี
บั๊ก
ประเภทเอาต์พุต
แก้ไขแล้ว
จำนวนผลผลิต
1
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (ขั้นต่ำ)
2.2 โวลต์
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (สูงสุด)
5.5 โวลต์
แรงดันไฟฟ้าขาออก (ต่ำสุด/คงที่)
1.6 โวลต์
ผลผลิตปัจจุบัน
50 มิลลิแอมป์
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
5,000 - 7,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
เอส 85S0PC16 I8T1U
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย