ไอซี S-817B55AY-Z2-U แบบควบคุมแรงดันไฟฟ้าเชิงเส้น 5.5V 75mA TO92 3 ขา TO 226 3 (TO 226AA) แบบมีขาสำเร็จรูป สั่งซื้อชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์จากผู้จัดจำหน่ายที่ได้รับอนุญาต
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
ผ่านรูประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
S-817B55AY-Z2-Uหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
TO 226 3, TO 92 3 (TO 226AA) ตะกั่วขึ้นรูปบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LINEAR 5.5V 75MA TO92 3
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:75 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):2.5
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ผ่านรู
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
S-817B55AY-Z2-U
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
75 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
2.5
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
2,000 - 4,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
เอส 817B55AY Z2 U
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย