S-25A320A0A-J8T2UD 8 SOlC เมมโมรี่ ซื้อออนไลน์ ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ BOM IC มีสินค้าในสต็อก
ไม่ระเหยประเภทหน่วยความจำ
4K x 8 4K x 8 ความละเอียดระดับ 4K x 8การจัดระเบียบหน่วยความจำ
การติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
S-25A320A0A-J8T2UDหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
Originalชื่อแบรนด์
หน่วยความจำขนาด:32 กิโลบิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:ไอซี EEPROM 32KBIT SPI 8SOP J
ประเภท บรรจุภัณฑ์:เทปและม้วน (TR)
อุณหภูมิในการทำงาน:-40°ค ~ 125°ซี (TA)
แพคเกจ/กรณี:8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90 มม.)
Series:-
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ:2.5V ~ 5.5V
การจัดระเบียบหน่วยความจำ
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
S-25A320A0A-J8T2UD
หน่วยความจำขนาด
32 กิโลบิต
ลักษณะ
ไอซี EEPROM 32KBIT SPI 8SOP J
แพคเกจ/กรณี
Series
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ
2.5V ~ 5.5V
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
2,000 - 4,999 ชิ้น
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย