ตัวแทนจำหน่ายอย่างเป็นทางการของ S-13R1B28-N4T1U3 ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ วงจรจัดการพลังงาน (PMIC) ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเส้นตรง 2.8V 150mA SC82AB บริการครบวงจร
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
S-13R1B28-N4T1U3หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SC 82A, ซ็อต 343บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LINEAR 2.8V 150MA SC82AB
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):1
หมายเลขรุ่น
S-13R1B28-N4T1U3
บรรจุภัณฑ์
SC 82A, ซ็อต 343
อธิบาย
ผลผลิตปัจจุบัน
150 มิลลิแอมป์
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,999 ชิ้น
สเปค
เอส 13R1B28 N4T1U3
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย