ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ S-1333C11-M5T1U3 สำหรับการจัดการพลังงาน (PMIC) มีสินค้าในสต็อก SC 74A, SOT 753 ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น 1.1V 250mA SOT23
หมายเลขรุ่น
S-1333C11-M5T1U3
บรรจุภัณฑ์
SC 74A, ซ็อต 753
อธิบาย
ไอซี REG LINEAR 1.1V 250MA SOT23 5
ผลผลิตปัจจุบัน
250 มิลลิแอมป์
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,999 ชิ้น
สเปค
เอส 1333C11 M5T1U3
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย