ไอซี S-1206B36-M3T1U ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น 3.6V 250mA SOT23 3 TO 236 3, SC 59, SOT 23 3 ระบบจัดการพลังงาน (PMIC) ของแท้ บริการครบวงจร
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
S-1206B36-M3T1Uหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
ถึง 236 3, SC 59, SOT 23 3บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LINEAR 3.6V 250MA SOT23 3
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:250 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):1.5
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
S-1206B36-M3T1U
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ถึง 236 3, SC 59, SOT 23 3
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
250 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
1.5
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
เอส 1206B36 M3T1U
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย