Richshine G121STN02.1 AUO ของแท้12.1 "LVDS 20 pin 800*600แผง SXGA
คะแนนร้านค้า :4.5
(27 รีวิว)
คุณลักษณะ
TFTประเภทแผง
ใหม่สถานะสินค้า
อุตสาหกรรมการใช้งาน
0.6736111111111112อัตราส่วนภาพ
60Hzอัตราการรีเฟรช
25/10 มิลลิวินาทีเวลาตอบสนอง
ประเภทอินเตอร์เฟส:แอลวีดีเอส
มุมมองแนวตั้ง:80 °
การรับประกัน (ปี):1 ปี
ประเภทไฟแบ็คไลท์:WLED ดับเบิลยูแอลอีดี
ขอบเขตสีที่กว้าง:53% เอ็นทีเอสซี
มุมมองแนวนอน:80 °
สี:สีดำ
ประเภทหน้าจอ:แอลซีดี
ลำโพงในตัว:ไม่
ซีรีส์:สำหรับธุรกิจ
แม่พิมพ์ส่วนตัว:ไม่
การใช้งาน:อุตสาหกรรม
จอไวด์สกรีน:ไม่
บริการหลังการขาย:สุทธิและเปลี่ยน, อื่นๆ
ชื่อยี่ห้อ:AUO
แหล่งกำเนิด:Taiwan, China
แบรนด์:เอียวกู
รุ่น P/N:G121STN02.1 จี121เอสทีเอ็น02.1
ความละเอียด:800(RGB)*600, SXGA 82PPI
ความสว่าง:1500 cd/m² (ทั่วไป)
เวลาตอบสนอง:25/10 (ประเภท)(Tr+Td)มิลลิวินาที
รองรับสี:262K 45% เอ็นทีเอสซี
โหมดการทำงาน:ทีเอ็น, ปกติเป็นสีขาว, แบบส่งผ่านแสง
ประเภทอินเทอร์เฟซ:LVDS (1 ช่อง, 6/8 บิต), คอนเน็กเตอร์ 20 พิน
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทแผง
TFT
สถานะสินค้า
ใหม่
การใช้งาน
อุตสาหกรรม
อัตราส่วนภาพ
อัตราการรีเฟรช
60Hz
เวลาตอบสนอง
ประเภทอินเตอร์เฟส
แอลวีดีเอส
ความสว่าง
อัตราส่วนความคมชัด
มุมมองแนวตั้ง
การรับประกัน (ปี)
1 ปี
ประเภทไฟแบ็คไลท์
WLED ดับเบิลยูแอลอีดี
ขอบเขตสีที่กว้าง
53% เอ็นทีเอสซี
มุมมองแนวนอน
สี
สีดำ
ประเภทหน้าจอ
แอลซีดี
ลำโพงในตัว
ไม่
ซีรีส์
สำหรับธุรกิจ
แม่พิมพ์ส่วนตัว
ไม่
การใช้งาน
อุตสาหกรรม
จอไวด์สกรีน
อัตราส่วนการแสดงผล
บริการหลังการขาย
สุทธิและเปลี่ยน, อื่นๆ
ชื่อยี่ห้อ
AUO
แหล่งกำเนิด
Taiwan, China
แบรนด์
เอียวกู
รุ่น P/N
G121STN02.1 จี121เอสทีเอ็น02.1
ความละเอียด
800(RGB)*600, SXGA 82PPI
ขนาดภายนอก
ความสว่าง
1500 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนคอนทราสต์
เวลาตอบสนอง
รองรับสี
262K 45% เอ็นทีเอสซี
โหมดการทำงาน
ทีเอ็น, ปกติเป็นสีขาว, แบบส่งผ่านแสง
ประเภทอินเทอร์เฟซ
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
31X20X6 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
รูปแบบ
เลือกเลย
หมายเลขรุ่น: G121STN02.1
G121STN02.1
ความละเอียด: 800x600
800x600
ขนาดหน้าจอ
12.1"
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย