พร้อมจัดส่ง MMXR-3221 เครื่องผสมโคลนสำหรับงานหนัก สำหรับงาน DIY แบบกำหนดเอง ODM
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
PLCCore ส่วนประกอบ
380V, แรงดันไฟฟ้า 220 โวลต์แรงดัน
ให้บริการโดยเครื่องจักร Test Report
3 ปีการประกัน
ให้บริการโดยวิดีโอขาออก-ตรวจสอบ
สีฟ้า, สีดำ, สีเขียวสี
กำลังการผลิต:20 ถึง 30 แกลลอน
พลังงาน (W):110V หรือ 220V
สถานที่กำเนิด:Anhui, China
น้ำหนัก (กก.):20
ชื่อแบรนด์:MMXR-3221 Heavy Duty Mud Mixer
ใบสมัคร:20 ถึง 30 แกลลอน
คุณสมบัติ:การป้องกันการโอเวอร์โหลด
ขนาด (L * W * H):ยาว 48 นิ้ว x กว้าง 36 นิ้ว x 40
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
คุณสมบัติที่สำคัญ
Core ส่วนประกอบ
PLC
แรงดัน
380V, แรงดันไฟฟ้า 220 โวลต์
เครื่องจักร Test Report
ให้บริการโดย
การประกัน
3 ปี
วิดีโอขาออก-ตรวจสอบ
ให้บริการโดย
สี
สีฟ้า, สีดำ, สีเขียว
กำลังการผลิต
พลังงาน (W)
110V หรือ 220V