RP150K015A-TR BOM IC REG LIN 1.5V 300MA DFN2020-8 ชิปควบคุมแรงดันไฟฟ้ากระแสตรงแบบเส้นตรง 1.5V 300mA รุ่น RP150K015A-TR
คะแนนร้านค้า :4.0
(404 รีวิว)
คุณลักษณะ
คงที่ประเภทเอาท์พุท
แคน, ลินอินเตอร์เฟซ
การติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
-ชนิด
มาตรฐานจำนวนเอาต์พุต
ไอซี เร็กกูเลเตอร์ ลิเนียร์ 1.5V 300mA DFN2020-8ลักษณะ
ชื่อแบรนด์:RP150K015A-TR
สถานที่กำเนิด:Taiwan, China
Series:RP150K อาร์พี150เค
ประเภท บรรจุภัณฑ์:เทปและม้วน (TR)
ใบสมัคร:ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - แบบเชิงเส้น
อุณหภูมิในการทำงาน:-40°ค ~ 85°ซี
แรงดันไฟฟ้า - ขาเข้า (สูงสุด):5.25 โวลต์
แพคเกจ/กรณี:8-UFDFN พร้อมแผ่นระบายความร้อน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า:-
Current-Supply:มาตรฐาน
Current-เอาต์พุต:300 มิลลิแอมป์
การกำหนดค่าเอาต์พุต:เชิงบวก
แรงดันไฟฟ้า-เอาท์พุท (สูงสุด):-
คุณสมบัติ:-
อ้างอิง:-
แรงดันไฟขาออก (ต่ำสุด/คงที่):1. 5 โวลต์
ฟังก์ชัน:เกตและอินเวอร์เตอร์
จำนวนผู้ควบคุม:2
แรงดันไฟตก (สูงสุด):1 โวลต์ 300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟฟ้าขณะพัก (Iq):33 ไมโครแอมป์
กระแสไฟฟ้า - จ่าย (สูงสุด):-
พีเอสอาร์อาร์:-
คุณสมบัติการควบคุม:เปิดใช้งาน
สถานะสินค้า:มีสินค้าในสต็อก
การรับประกัน:หนึ่งปี
สภาพ:ใหม่และของแท้
นโยบายการคืนสินค้า:ใช่
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทเอาท์พุท
คงที่
อินเตอร์เฟซ
แคน, ลิน
ประเภทการติดตั้ง
การติดตั้งบนพื้นผิว
ชนิด
จำนวนเอาต์พุต
มาตรฐาน
ลักษณะ
ชื่อแบรนด์
RP150K015A-TR
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
RP150K015A-TR
สถานที่กำเนิด
Taiwan, China
Series
RP150K อาร์พี150เค
ประเภท บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ใบสมัคร
ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - แบบเชิงเส้น
อุณหภูมิในการทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ขาเข้า (สูงสุด)
5.25 โวลต์
แพคเกจ/กรณี
8-UFDFN พร้อมแผ่นระบายความร้อน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า
Current-Supply
มาตรฐาน
Current-เอาต์พุต
300 มิลลิแอมป์
การกำหนดค่าเอาต์พุต
เชิงบวก
แรงดันไฟฟ้า-เอาท์พุท (สูงสุด)
คุณสมบัติ
อ้างอิง
แรงดันไฟขาออก (ต่ำสุด/คงที่)
1. 5 โวลต์
ฟังก์ชัน
เกตและอินเวอร์เตอร์
จำนวนผู้ควบคุม
2
แรงดันไฟตก (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้าขณะพัก (Iq)
33 ไมโครแอมป์
กระแสไฟฟ้า - จ่าย (สูงสุด)
พีเอสอาร์อาร์
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
สถานะสินค้า
มีสินค้าในสต็อก
การรับประกัน
หนึ่งปี
สภาพ
ใหม่และของแท้
นโยบายการคืนสินค้า
ใช่
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 10 ชิ้น
จำนวน
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย