R1514S040B-E2-FE IC REG LINEAR 4V 150MA 6HSOP 6 SOIC รุ่นต่างๆ (0.154 นิ้ว, ความกว้าง 3.90 มม.), 4 ขา + 2 ครีบ ตัวแทนจำหน่ายที่ได้รับอนุญาต
คะแนนร้านค้า :5.0
(3 รีวิว)
LINPO PRECISION LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
2 ปี
HK
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าเชิงเส้น, ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
R1514S040B-E2-FEหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
6 SOIC แบบ (0.154", ความกว้าง 3.90 มม.), 4 ขา + 2 ครีบบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี เร็กกูเลเตอร์ ลิเนียร์ 4V 150mA 6HSOP
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
กระแสไฟขาออก:150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq):20
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
R1514S040B-E2-FE
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
กระแสไฟขาออก
150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq)
20
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1,000 - 3,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย