วงจรรวมอิเล็กทรอนิกส์ R1100D251C-TR-F สำหรับการจัดการพลังงาน (PMIC) แบบดั้งเดิม ชนิด SOT 623F ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเส้นตรง 2.5V 100mA SON1408 3
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
R1100D251C-TR-Fหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOT 623F โซท 623Fบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LIN 2.5V 100MA SON1408 3
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:100 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):3
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
R1100D251C-TR-F
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
SOT 623F โซท 623F
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
100 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
3
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
9,000 - 11,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
R1100D251C TR เอฟ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย