คะแนนร้านค้า :5.0
(3 รีวิว)
LINPO PRECISION LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
2 ปี
HK
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า DC DC Switching Regulatorsแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
XC9288A36DER-Gหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
6 UFDFN แผ่นระบายความร้อนแบบเปิดบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี เร็กกูเลเตอร์ บั๊ก 3.6V 1.5A USP 6C
โทโพโลยี:บัค
ประเภทเอาต์พุต:แก้ไขแล้ว
จำนวนผลลัพธ์:1
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (ต่ำสุด):2.5 โวลต์
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (สูงสุด):5.5 โวลต์
แรงดันไฟฟ้าขาออก (ต่ำสุด/คงที่):3.6 โวลต์
กระแสไฟขาออก:1. 5A
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
XC9288A36DER-G
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
โทโพโลยี
บัค
ประเภทเอาต์พุต
แก้ไขแล้ว
จำนวนผลลัพธ์
1
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (ต่ำสุด)
2.5 โวลต์
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (สูงสุด)
5.5 โวลต์
แรงดันไฟฟ้าขาออก (ต่ำสุด/คงที่)
3.6 โวลต์
กระแสไฟขาออก
1. 5A
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
3,000 - 5,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
XC9288A36DER จี
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย