ไอซีจัดการพลังงาน (PMIC) รุ่น S-1333B12-M5T1U3 ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น 1.2V 275mA แพ็คเกจ SOT23 5 SC 74A, SOT 753 ชุดอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ ของแท้
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
S-1333B12-M5T1U3หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SC 74A, ซ็อต 753บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LINEAR 1.2V 275MA SOT23 5
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:275 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):1
หมายเลขรุ่น
S-1333B12-M5T1U3
บรรจุภัณฑ์
SC 74A, ซ็อต 753
อธิบาย
ผลผลิตปัจจุบัน
275 มิลลิแอมป์
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,999 ชิ้น
สเปค
เอส 1333B12 M5T1U3
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย