ไอซีจัดการพลังงาน (PMIC) รุ่น S-1312D18-A4T2U3 ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น 1.8V 150mA HSNT4 B ของแท้ บริการครบวงจร 4 ขา SMD แบบขาแบน
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
S-1312D18-A4T2U3หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
4 SMD, แผ่นสัมผัสแบบแบนพร้อมขาเสียบบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LINEAR 1.8V 150MA HSNT4 B
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):30
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
S-1312D18-A4T2U3
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
30
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 9,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
เอส 1312D18 A4T2U3
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย