Power Management (PMIC) BU32TD2WNVX-TL IC REG LIN 3.2V 200MA 4SSON Original Integrated Circuits Original 4 UDFN Exposed Pad
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Voltage Regulators Linear, Low Drop Out Regulatorsแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BU32TD2WNVX-TLหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
4 UDFN Exposed PadPackaging
Series:Power Management (PMIC)
Describe:IC REG LIN 3.2V 200MA 4SSON
Number of Regulators:1
Current Output:200mA
Current Quiescent (Iq):60
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
BU32TD2WNVX-TL
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Packaging
4 UDFN Exposed Pad
Series
Power Management (PMIC)
Describe
IC REG LIN 3.2V 200MA 4SSON
Number of Regulators
1
Current Output
200mA
Current Quiescent (Iq)
60
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 4,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
BU32TD2WNVX TL
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย