Powmr 100AH 200AH เก็บพลังงานแบตเตอรี่ Lifepo4 51.2V ติดผนังแบตเตอรี่ลิเธียม
คะแนนร้านค้า :5.0
(6 รีวิว)
คุณลักษณะ
ลิเธียมไอออนประเภทแบตเตอรี่
51.2 Vแรงดันไฟฟ้าระบบ
5 ~ 10 kWhช่วงกำลังเอาต์พุต
ตารางไฮบริดการเชื่อมต่อตาราง
ติดผนังประเภทระบบ
สามารถ, RS232, RS485พอร์ตการสื่อสาร
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
ชื่อแบรนด์:PowMr
ขนาด (L * W * H):700*630*170มม.
น้ำหนัก:87กก.
ความจุเล็กน้อย:100AH/200AH
ปกติปล่อยกระแส:100A
การใช้งาน:ตู้หรือผนังติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้าชาร์จสูงสุด:58.4V
แรงดันไฟฟ้าเล็กน้อย:51.2V
ชาร์จได้:ใช่
การรับรอง:CE
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทแบตเตอรี่
ลิเธียมไอออน
แรงดันไฟฟ้าระบบ
51.2 V
ช่วงกำลังเอาต์พุต
5 ~ 10 kWh
การเชื่อมต่อตาราง
ตารางไฮบริด
ประเภทระบบ
ติดผนัง
พอร์ตการสื่อสาร
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
ชื่อแบรนด์
PowMr
ขนาด (L * W * H)
700*630*170มม.
น้ำหนัก
87กก.
ชื่อผลิตภัณฑ์
ความจุเล็กน้อย
100AH/200AH
ปกติปล่อยกระแส
100A
การใช้งาน
ตู้หรือผนังติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้าชาร์จสูงสุด
58.4V
แรงดันไฟฟ้าเล็กน้อย
51.2V
โหมดการสื่อสาร
ชาร์จได้
ใช่
การรับรอง
CE
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
85X75X55 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
108.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
Color: สีเทาและสีส้ม
สีเทาและสีส้ม
Capacity: 200 AH
200 AH
100 Ah
Energy
10 kWh
5 kWh
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย