อะแดปเตอร์จ่ายไฟคลื่น PSU-24V1A-5.5-2.1 24V 1A แจ็ค DC เอาท์พุท5.5มม. ID 2.1มม. มีจำหน่ายในสหรัฐ A946ปลั๊กแบบยุโรปสหราชอาณาจักร
คะแนนร้านค้า :4.6
(213 รีวิว)
คุณลักษณะ
Power Supply Power Adapterลักษณะ
PSU-24V1A-5.5-2.1หมายเลขรุ่น
-ชนิด
Guangdong, Chinaสถานที่กำเนิด
Waveshareชื่อแบรนด์
-ประเภทการติดตั้ง
ใบสมัคร:-
คุณสมบัติ:-
ขนาด/ขนาด:-
Hign-concerned Chemical:None
Origin:Mainland China
Plug type:US / EU / UK options
Specifications:1.2m cable, 5.5 / 2.1mm DC jack
Protection:Short circuit / Over voltage / Over current
Input:AC 100~240V 50 / 60Hz, low idle standby power consumption
Output:DC 24V 1A, low ripple
Safety Certifications:UL / CUL, CE, TUV, SAA, GS
คุณสมบัติที่สำคัญ
ลักษณะ
Power Supply Power Adapter
หมายเลขรุ่น
PSU-24V1A-5.5-2.1
ชนิด
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ชื่อแบรนด์
Waveshare
ประเภทการติดตั้ง
ใบสมัคร
คุณสมบัติ
ขนาด/ขนาด
Hign-concerned Chemical
None
Origin
Mainland China
Plug type
US / EU / UK options
Specifications
1.2m cable, 5.5 / 2.1mm DC jack
Protection
Short circuit / Over voltage / Over current
Input
AC 100~240V 50 / 60Hz, low idle standby power consumption
Output
DC 24V 1A, low ripple
Safety Certifications
UL / CUL, CE, TUV, SAA, GS
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
9X5X4 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.220 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับคุณสมบัติ/ใบอนุญาตของผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้องในบางประเทศ/ประเทศที่บังคับใช้
arrow-logo
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
EU Version
UK Version
US Version
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย