PNLS3012-470M 47UH ตัวเหนี่ยวนำไฟฟ้าแบบ SMD,3x3 มม. ( ค่าความเหนี่ยวนำ: )( ความแม่นยำ: 20% กระแสไฟฟ้าที่กำหนด: 270mA )
PNLS3012-470M 47UHหมายเลขรุ่น
D/c:มีสินค้าในสต็อก
ความอดทน:20%
Media ม:เป็นเอกสารข้อมูล
ตัวเหนี่ยวนำ:47uH 47 ยูเอช
แพคเกจ/กรณี:เอสเอ็มดี,3x3มม
พิกัดกระแส (แอมป์):ตามเอกสารข้อมูล
Current-ความอิ่มตัวของ:270 มิลลิแอมป์
DC (DCR):ปรับให้เหมาะสมเพื่อประสิทธิภาพสูง
CZSKU ซีแซดเอสเคยู:LC0188808 แอลซี0188808
หมายเลขรุ่น
PNLS3012-470M 47UH
ความอดทน
20%
ตัวเหนี่ยวนำ
47uH 47 ยูเอช
Current-ความอิ่มตัวของ
270 มิลลิแอมป์
CZSKU ซีแซดเอสเคยู
LC0188808 แอลซี0188808
规格
PNLS3012-470M 47UH พีเอ็นแอลเอส3012-470M 47UH
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย