ตัวเหนี่ยวนำพลังงาน PK0810-472KB ผ่านชิ้นส่วนรู (THT) 4.7mH 10% 130mA 7Ohm
คะแนนร้านค้า :4.8
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
ตัวเหนี่ยวนำพลังงานชนิด
การติดตั้งบนพื้นผิว / ทะลุผ่านรูประเภทการติดตั้ง
PK0810-472KBหมายเลขรุ่น
CZChipsชื่อแบรนด์
วงจร VHF/UHF, ตัวกรอง RF, ออสซิลเลเตอร์ใบสมัคร
มาตรฐานเพาเวอร์นิยม
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
D/c:มีสินค้าในสต็อก
ความอดทน:10%
อุณหภูมิในการใช้งาน:ติดต่อเรา
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ:เป็นเอกสารข้อมูล
Media ม:เป็นเอกสารข้อมูล
ตัวเหนี่ยวนำ:4.7mH
แพคเกจ/กรณี:ส่วนประกอบแบบทะลุรู (THT)
พิกัดกระแส (แอมป์):ตามเอกสารข้อมูล
Current-ความอิ่มตัวของ:130 มิลลิแอมป์
DC (DCR):ปรับให้เหมาะสมเพื่อประสิทธิภาพสูง
CZSKU ซีแซดเอสเคยู:LC0192003 แอลซี0192003
คุณสมบัติที่สำคัญ
ชนิด
ตัวเหนี่ยวนำพลังงาน
ประเภทการติดตั้ง
การติดตั้งบนพื้นผิว / ทะลุผ่านรู
หมายเลขรุ่น
PK0810-472KB
ชื่อแบรนด์
CZChips
ใบสมัคร
เพาเวอร์นิยม
มาตรฐาน
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
D/c
มีสินค้าในสต็อก
ความอดทน
10%
อุณหภูมิในการใช้งาน
ติดต่อเรา
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
เป็นเอกสารข้อมูล
Media ม
เป็นเอกสารข้อมูล
ตัวเหนี่ยวนำ
4.7mH
แพคเกจ/กรณี
ส่วนประกอบแบบทะลุรู (THT)
พิกัดกระแส (แอมป์)
ตามเอกสารข้อมูล
Current-ความอิ่มตัวของ
130 มิลลิแอมป์
DC (DCR)
ปรับให้เหมาะสมเพื่อประสิทธิภาพสูง
CZSKU ซีแซดเอสเคยู
LC0192003 แอลซี0192003
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
20X15X3 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
บอม(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
SMT(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 5 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
规格
PK0810-472KB พีเค0810-472KB
ตัวเลือกการปรับแต่ง
+1 ตัวเลือกเพิ่มเติม
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย