PIC24FJ32GA004-I_PT วงจรอิเล็กทรอนิกส์44 TQFP แบบฝัง16BIT MCU 32KB แฟลช44 TQFP
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
PIC24FJ32GA004-I_PTหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 32KB 16BIT FLASH 44TQFP
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์ออนไลน์
แรงดันขาออก:2V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:รูป
ขนาดหลัก:16บิต
ความเร็ว:32MHz
จำนวนของ I/O:35
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:32KB (11K X 24)
ขนาด RAM:8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:13x10b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
PIC24FJ32GA004-I_PT
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์ออนไลน์
แรงดันขาออก
2V ~ 3.6V
ลักษณะ
IC MCU 32KB 16BIT FLASH 44TQFP
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก
รูป
ขนาดหลัก
16บิต
ความเร็ว
32MHz
จำนวนของ I/O
35
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
32KB (11K X 24)
ขนาด RAM
8K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
13x10b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: PIC24FJ32GA004ฉัน PT
PIC24FJ32GA004ฉัน PT
แพคเกจ/กรณี
44 TQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย