PIC18F86K90T-I_PT 8BIT อิเล็กทรอนิกส์แบบฝังแฟลช64KB 80 TQFP 80 TQFP
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
PIC18F86K90T-I_PTหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 64KB 8BIT FLASH 80TQFP
ใบสมัคร:ชิปวงจรรวม IC ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:อุปกรณ์ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.8V ~ 5.5V
แพ็คเกจ:เทป & รีล (TR), เทปตัด (CT), รีล Digi
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:64MHZ
จำนวนของ I/O:69
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:64KB (32K x 16)
ขนาด RAM:4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:24x12b A/D
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
PIC18F86K90T-I_PT
ใบสมัคร
คุณสมบัติ
อุปกรณ์ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.8V ~ 5.5V
ลักษณะ
IC MCU 64KB 8BIT FLASH 80TQFP
แพ็คเกจ
ความเร็ว
64MHZ
จำนวนของ I/O
69
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
64KB (32K x 16)
ขนาด RAM
4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
24x12b A/D
เลือกเลย
สเปค: PIC18F86K90T ฉัน PT
PIC18F86K90T ฉัน PT
แพคเกจ/กรณี
80 TQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย