มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
PIC18F27Q83-I_5Nหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:128KB แฟลช8BIT IC MCU 28VQFN
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.8V ~ 5.5V
แพ็คเกจ:ท่อ
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:64MHZ
จำนวนของ I/O:25
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:128KB (128K x 8)
ขนาด RAM:12.5K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:24x12b A/D; D/A 1x8b
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
PIC18F27Q83-I_5N
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนและส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.8V ~ 5.5V
ลักษณะ
128KB แฟลช8BIT IC MCU 28VQFN
แพ็คเกจ
ท่อ
ความเร็ว
64MHZ
จำนวนของ I/O
25
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
128KB (128K x 8)
ขนาด RAM
12.5K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
24x12b A/D; D/A 1x8b
เลือกเลย
สเปค: PIC18F27Q83ฉัน5N
PIC18F27Q83ฉัน5N
แพคเกจ/กรณี
แผ่นสัมผัส28 VQFN
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย