มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
PIC18F26Q71-E_SOหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:64KB 8BIT IC MCU FLASH 28SOIC
ใบสมัคร:อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชุดวงจรรวม
แรงดันขาออก:1.8V ~ 5.5V
แพ็คเกจ:ท่อ
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:64MHZ
จำนวนของ I/O:26
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:64KB (64K x 8)
ขนาด RAM:4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:A/D 24x12b sar; D/A 2x8b, 1x10b
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
PIC18F26Q71-E_SO
ใบสมัคร
อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ชุดวงจรรวม
แรงดันขาออก
1.8V ~ 5.5V
ลักษณะ
64KB 8BIT IC MCU FLASH 28SOIC
แพ็คเกจ
ท่อ
ความเร็ว
64MHZ
จำนวนของ I/O
26
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
64KB (64K x 8)
ขนาด RAM
4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
เลือกเลย
สเปค: PIC18F26Q71 E SO
PIC18F26Q71 E SO
แพคเกจ/กรณี
28 SOIC (0.295 ", กว้าง7.50มม.)
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย