วงจรรวมควบคุมแรงดันไฟฟ้าเชิงเส้น100mA TC1014-3.3VCT713เดิม3.3V ชิป LDO แบบ dropout ต่ำแพคเกจ SOT23-5
คะแนนร้านค้า :4.5
(3 รีวิว)
Ruida Automation Technology
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
การติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
พีเอ็มไอซีชนิด
ไอซี เร็กกูเลเตอร์ ลิเนียร์ 3.3V 50mA SOT23-5ลักษณะ
Original Brandชื่อแบรนด์
TC1014-3.3VCT713หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
Guangdong, Chinaสถานที่กำเนิด
Series:ไอซี
ประเภท บรรจุภัณฑ์:เทปและรีล (TR) เทปตัด (CT) ดิจิ-รีล
ใบสมัคร:การเก็บข้อมูล
อุณหภูมิในการทำงาน:-40°ค ~ 125°ซี
แพคเกจ/กรณี:SC-74A, SOT-753 เอสซี-74เอ, เอสโอที-753
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
การติดตั้งบนพื้นผิว
ชนิด
พีเอ็มไอซี
ลักษณะ
ชื่อแบรนด์
Original Brand
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
TC1014-3.3VCT713
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
Series
ไอซี
ประเภท บรรจุภัณฑ์
ใบสมัคร
การเก็บข้อมูล
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°ค ~ 125°ซี
แพคเกจ/กรณี
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
30X20X50 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
arrow-logo
รูปแบบ
เลือกเลย
规格: TC1014-3.3VCT713 ทีซี1014-3.3VCT713
รหัสวันที่ผลิต
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย
การคุ้มครองคำสั่งซื้อ Alibaba.com
การชำระเงินที่ปลอดภัย
นำส่งผ่าน
คาดว่าคำสั่งซื้อของคุณจะถูกนำส่งก่อนวันที่กำหนดหรือรับการชดเชยความล่าช้า 10%