บริการครบวงจรดั้งเดิม TLV1117-18CDCYRG3 ไอซี รีกูเลเตอร์แบบเชิงเส้น 1.8V 800mA SOT223 4 วงจรรวม ไอซีชิป ระบบจัดการพลังงาน (PMIC) T
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
TLV1117-18CDCYRG3หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
ถึง 261 4, ถึง 261AAบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LIN 1.8V 800MA SOT223 4
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:800 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):10 มิลลิแอมแปร์
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
TLV1117-18CDCYRG3
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ถึง 261 4, ถึง 261AA
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
800 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
10 มิลลิแอมแปร์
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,499 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
TLV1117 18CDCYRG3 ทีแอลวี1117 18CDCYRG3
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย