ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์แบบฝังแผ่นสัมผัส16 VQFN MSP430G2001IRSA16R ของแท้
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
MSP430G2001IRSA16Rหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:16QFN แฟลช512B 16BIT IC MCU
ใบสมัคร:อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.8V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:เทป & รีล (TR), เทปตัด (CT), รีล Digi, จำนวนมาก
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:MSP430 CPU16
ขนาดหลัก:16บิต
ความเร็ว:16MHz
จำนวนของ I/O:10
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:512B (512x8)
ขนาด RAM:128x8
ตัวแปลงข้อมูล:-
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
MSP430G2001IRSA16R
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
อุปกรณ์เสริมชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ชิ้นส่วนชิปอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.8V ~ 3.6V
ลักษณะ
16QFN แฟลช512B 16BIT IC MCU
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก
MSP430 CPU16
ขนาดหลัก
16บิต
ความเร็ว
16MHz
จำนวนของ I/O
10
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
512B (512x8)
ขนาด RAM
128x8
ตัวแปลงข้อมูล
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: MSP430G2001IRSA16R
MSP430G2001IRSA16R
แพคเกจ/กรณี
แผ่นสัมผัส16 VQFN
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย