ไอซี MIC5201-3.0BM-TR ของแท้ ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น 3V 200mA 8SOIC ระบบจัดการพลังงาน (PMIC) 8 SOIC (0.154 นิ้ว, ความกว้าง 3.90 มม.) วงจรรวม
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MIC5201-3.0BM-TRหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
8 SOIC (0.154", กว้าง 3.90 มม.)บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LINEAR 3V 200MA 8SOIC
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):400
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
MIC5201-3.0BM-TR
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
ไอซี REG LINEAR 3V 200MA 8SOIC
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
400
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
2,500 - 5,499 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
MIC5201 3.0BM TR ไมค์5201 3.0BM TR
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย