ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ดั้งเดิมจากจีน DC6M603X6/12A,135 ไอซีจัดการพลังงาน (PMIC) ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบลด (REG BUCK) 1.2V 650mA 6WLCSP 6 XFBGA, WLCSP
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้า DC DC Switching Regulatorsแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
DC6M603X6/12A,135หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
6 XFBGA, ดังนั้นบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG BUCK 1.2V 650MA 6WLCSP
โทโพโลยี:บั๊ก
ประเภทเอาต์พุต:แก้ไขแล้ว
จำนวนผลผลิต:1
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (ขั้นต่ำ):2.3 โวลต์
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (สูงสุด):5.5 โวลต์
แรงดันไฟฟ้าขาออก (ต่ำสุด/คงที่):1.2 โวลต์
ผลผลิตปัจจุบัน:650 มิลลิแอมป์
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
DC6M603X6/12A,135
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
6 XFBGA, ดังนั้น
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
โทโพโลยี
บั๊ก
ประเภทเอาต์พุต
แก้ไขแล้ว
จำนวนผลผลิต
1
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (ขั้นต่ำ)
2.3 โวลต์
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (สูงสุด)
5.5 โวลต์
แรงดันไฟฟ้าขาออก (ต่ำสุด/คงที่)
1.2 โวลต์
ผลผลิตปัจจุบัน
650 มิลลิแอมป์
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
807 - 3,806 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
DC6M603X6/12A,135 ดีซี6เอ็ม603เอ็กซ์6/12เอ,135
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย