ชิปอิเล็กทรอนิกส์แท้รุ่น TAS5132DDVR 44 PowerTSSOP
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
Class Dชนิด
2 ช่อง (สเตอริโอ)ประเภทเอาท์พุท
การติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ไอซี แอมป์ คลาส ดี สเตอริโอ 26 วัตต์ 44HTSSOPลักษณะ
Originalชื่อแบรนด์
TAS5132DDVRหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ใบสมัคร:เครื่องขยายเสียง
Series:เพียวพาธ ดิจิทัล
สถานที่กำเนิด:China
ผู้ผลิต:ต้นฉบับ
ประเภท บรรจุภัณฑ์:เทปและม้วน (TR), แบบจำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน:0°ค ~ 70°ซี (TA)
แพคเกจ/กรณี:44-PowerTSSOP (0.244", ความกว้าง 6.20 มม.)
แรงดันไฟฟ้าเลี้ยง:10.8V ~ 13.2V
คุณสมบัติ:ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ไอซี
ประเภท:คลาส D
คุณสมบัติที่สำคัญ
ชนิด
Class D
ประเภทเอาท์พุท
ประเภทการติดตั้ง
การติดตั้งบนพื้นผิว
ลักษณะ
ชื่อแบรนด์
Original
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
TAS5132DDVR
ใบสมัคร
เครื่องขยายเสียง
Series
เพียวพาธ ดิจิทัล
สถานที่กำเนิด
China
ผู้ผลิต
ต้นฉบับ
ประเภท บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR), แบบจำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
0°ค ~ 70°ซี (TA)
แพคเกจ/กรณี
แรงดันไฟฟ้าเลี้ยง
10.8V ~ 13.2V
คุณสมบัติ
ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ไอซี
ประเภท
คลาส D
ประเภทเอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
2,000 - 4,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: TAS5132DDVR ทีเอเอส5132ดีดีวีอาร์
รหัสวันที่ผลิต
ใหม่
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย