ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์แท้ NC7WZ14P6 6 TSSOP, SC 88, SOT 363 ลอจิก
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ประตูและอินเวอร์เตอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
NC7WZ14P6หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
6 TSSOP, SC 88, SOT 363 6 ทรานซิสเตอร์ TSSOP, SC 88, SOT 363บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:ตรรกะ
อธิบาย:ไอซี อินเวิร์ต ชมิตต์ 2 ช่อง 2 อินพุต รุ่น SC88
จำนวนอินพุต:2
คุณสมบัติ:ชมิตต์ ทริกเกอร์
อินพุตลอจิกระดับต่ำ:0.2V ~ 1.2V
ระดับลอจิกอินพุตสูง:1.4V ~ 3.6V
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ประตูและอินเวอร์เตอร์
หมายเลขรุ่น
NC7WZ14P6
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์
ตรรกะ
อธิบาย
จำนวนอินพุต
2
คุณสมบัติ
ชมิตต์ ทริกเกอร์
อินพุตลอจิกระดับต่ำ
0.2V ~ 1.2V
ระดับลอจิกอินพุตสูง
1.4V ~ 3.6V
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
NC7WZ14P6 เอ็นซี7ดับเบิลยูแซด14พี6
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย