คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Chinaสถานที่กำเนิด
Tubeประเภท บรรจุภัณฑ์
AC DC Converters, Offline Switchesใบสมัคร
Integrated Circuit Icคุณสมบัติ
800VVoltage Breakdown
FlybackTopology
Frequency Switching:100kHz
Power (Watts):22 W
Control Features:-
คุณสมบัติที่สำคัญ
สถานที่กำเนิด
China
ประเภท บรรจุภัณฑ์
Tube
ใบสมัคร
คุณสมบัติ
Integrated Circuit Ic
Voltage Breakdown
800V
Topology
Flyback
Frequency Switching
100kHz
Power (Watts)
22 W
Control Features
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
ICE3AR10080JZXKLA1
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย