Original BZX84C16-AQ TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 Diodes Buy Electronics Components Online
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZX84C16-AQหมายเลขรุ่น
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3Package / Case
Description:DIODE ZENER 16V 300MW SOT23
Package:Bulk
Voltage - Zener (Nom) (Vz):16 V
Power - Max:300 mW
Impedance (Max) (Zzt):40 Ohms
หมายเลขรุ่น
BZX84C16-AQ
Description
DIODE ZENER 16V 300MW SOT23
Package
Bulk
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
16 V
Power - Max
300 mW
Impedance (Max) (Zzt)
40 Ohms
สเปค
BZX84C16-AQ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย