Original BZX84B9V1Q-7-F TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 Diodes Buy Electronics Components Online
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZX84B9V1Q-7-Fหมายเลขรุ่น
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3Package / Case
Description:DIODE ZENER 9.1V 300MW SOT23
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):9.1 V
Power - Max:300 mW
Impedance (Max) (Zzt):15 Ohms
หมายเลขรุ่น
BZX84B9V1Q-7-F
Description
DIODE ZENER 9.1V 300MW SOT23
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
9.1 V
Power - Max
300 mW
Impedance (Max) (Zzt)
15 Ohms
สเปค
BZX84B9V1Q-7-F
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย