Original BZX79-C13,113 DO-204AH, DO-35, Axial Diodes Buy Electronics Components Online
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
ผ่านรูประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
BZX79-C13,113หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
DO-204AH, DO-35, AxialPackage / Case
Description:DIODE ZENER 13V 400MW ALF2
Package:Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):13 V
Power - Max:400 mW
Impedance (Max) (Zzt):30 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ผ่านรู
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
BZX79-C13,113
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
DO-204AH, DO-35, Axial
Description
DIODE ZENER 13V 400MW ALF2
Package
Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
13 V
Power - Max
400 mW
Impedance (Max) (Zzt)
30 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
BZX79-C13,113
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย